Mga produkto
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Ang Hommar Industry Co., Ltd. ay nasasabik na gagawin namin ang aming 120T Vertical Alumina Ceramic Shell Ceramic Metal Sealing Part Injection molding making machinery price na HM0120-27 na kilala sa merkado. Ang produkto ay resulta ng aming masipag na kawani at malakas na kakayahan sa teknikal. Ang pangmatagalang pagpapanatili ng malakas na pagiging mapagkumpitensya sa merkado ay hindi mapaghihiwalay mula sa diin sa mga talento at teknolohiya. Ang aming 120T Vertical Alumina Ceramic Shell Ceramic Metal Sealing Part Injection molding making machinery price HM0120-27 ay dumaan sa maraming pagsubok na isinagawa ng mga propesyonal na technician, ang layunin nito ay kumpirmahin ang praktikal na paggamit nito. Kapag inilapat sa (mga) lugar ng aplikasyon ng Injection Molding Machine, ang disenyo at produksyon ng plastic molding machine ay maaaring maging maaasahan at pangmatagalan, na nakakatipid ng maraming gastos para sa mga user.

Kundisyon:BagoEstilo:patayo
Clamping Force:120 toneladaUri:Tube Head Injection
Lugar ng Pinagmulan:Guangdong, ChinaNumero ng Modelo:HM120-27
Tatak:HOMMARPambungad na Stroke:140mm
Rate ng Pag-iniksyon:0-180Ibinigay ang Serbisyong Pagkatapos ng Pagbebenta:Mga inhinyero na magagamit sa serbisyo ng makinarya sa ibang bansa
Uri ng plastik:ThermoplasticSertipikasyon:ISO 9001:2008
kapangyarihan:11.1*2KWTimbang ng iniksyon:61-94g
Awtomatiko:OoKeyword:Alumina Ceramic Shell Ceramic Metal Sealing Part
Sukat ng Pag-iimpake:2.47*2.85*2.6MDimensyon ng Machine:2.27*2.65*3.5M
Bilis ng tornilyo:0-180 r.p.mMga amag:2 set
Kapasidad ng Tangke ng Langis:780LMalamig na tubig:1300-1500L/oras
Boltahe:380 VDiameter ng tornilyo:32-40mm
Presyon ng Iniksyon:2180-1722kgf*m3

120T Vertical Alumina Ceramic Shell Ceramic Metal Sealing Part Injection molding making machinery price HM0120-27

Mga keyword=makina ng pag-iniksyon ng goma,silicone injection machine,likidong silicone rubber injection molding machine

 

Paglalarawan ng Produkto

 Dobleng kulay ng likidong silicone rubber injection molding machine na opsyonal na mga unit ng injection

 ABC
Opsyonal
Mga Yunit ng Iniksyon
Diameter ng tornilyomm202226263032323640
Presyon ng IniksyonKgf/cm3224018511325207115551367218017221395
Kapasidad ng Iniksyoncm3283447638496113142176
Timbang ng Iniksyon (Max.)gr253042577686101128158
Rate ng Iniksyoncc/s283447527080617694
Bilis ng Turnilyor.p.m0-1800-2200-180
Screw Strokemm90120140
Motor na Pangmanehokw2.5*24.2*25.6*2
pampainitkw5.5*27.5*211.1*2
 DE 
Opsyonal
Mga Yunit ng Iniksyon
Diameter ng tornilyomm364046465055
Presyon ng IniksyonKgf/cm3259721041591191516211340
Kapasidad ng Iniksyoncm3162200265315372451
Timbang ng Iniksyon (Max.)gr146180238284335406
Rate ng Iniksyoncc/s6378103103128155
Bilis ng Turnilyor.p.m0-1800-180
Screw Strokemm160190
Motor na Pangmanehokw8.5*211.0*2
pampainitkw14.9*218.5*2

  liquid silicone rubber injection molding machine--Mga modelo

Modelo 1HM-55TR-2TCHM-90TR-2TCHM-120TR-2TC
 Iniksyon
Yunit ng sistema
Opsyonal akoIIakoIIakoII
 AAA/BA/BA/B/CA/B/C
Clamping UnitClamping System HaydrolikoHaydrolikoHaydroliko
Clamping Forcetf50(25*2)90(45*2)120(60*2)
Min.Mould Heightmm180220250
Clamping Strokemm215250300
Max.Mould Spacemm395470550
Pangkalahatang Laki ng Platens(HxV)mm850*3501050*4401150*550
Diameter ng Mesa/
Sentro ng Pag-iniksyon
mmΦ600/300Φ780/400Φ880/460
Hydraulic Ejector Forcetf2.62.64.0
Ejector Strokemm100100120
IbaMax.Hydraulic PressureKgf/cm3140140140
Kapasidad ng Tangke ng LangisL260320780
Pag-iimpakeDimensyon ng MachineM1.8*1.2*3.22.4*1.4*3.52.27*2.65*3.57
Timbang ng MakinaT3.869.1
Laki ng pagpapadalaM2.0*1.4*2.62.6*1.6*2.52.47*2.85*2.6
Timbang ng pagpapadalaT4.8710.1
 
Modelo 2HM-170TR-2TCHM-200TR-2TCHM-250TR-2TC
 Iniksyon
Yunit ng sistema
Opsyonal akoIIakoIIakoII
 B/CB/CB/C/DB/C/DC/D/EC/D/E
Clamping UnitClamping System HaydrolikoHaydrolikoHaydroliko
Clamping Forcetf170(85*2)200(100*2)250(125*2)
Min.Mould Heightmm250300350
Clamping Strokemm300400450
Max.Mould Spacemm550700800
Pangkalahatang Laki ng Platens(HxV)mm1250*6601450*8001700*880
Diameter ng Mesa/
Sentro ng Pag-iniksyon
mmΦ1000/500Φ1170/600Φ1370/800
Hydraulic Ejector Forcetf4.04.54.5
Ejector Strokemm120150150
IbaMax.Hydraulic PressureKgf/cm3140140140
Kapasidad ng Tangke ng LangisL800800800
Pag-iimpakeDimensyon ng MachineM2.41*2.27*3.83.1*2.4*4.23.5*2.45*4.5
Timbang ng MakinaT10.411.513.4
Laki ng pagpapadalaM2.61*2.47*2.83.2*2.6*3.83.7*2.65*3.5
Timbang ng pagpapadalaT11.412.514.4

 

  liquid silicone rubber injection molding machine--Listahan ng mga pangunahing bahagi

Listahan ng Mga Pangunahing Bahagi
Parteng pangalanTatakOrihinal ng BansaMga tampokComputerBituin si DenshiHaponMataas na Tumpak na Kontrol,Mataas na sensitibong tugon,Display ng Kulay ng TFTServo MotorYASKAWAHaponPagtitipid ng EnerhiyaElectromagnetic valve/solenoid valveYukenHaponMataas na sensitibong tugonhaydroliko balbulaHSUTIENTaiwanMas mahabang buhaySilindro ng MateryalTan StarTaiwanAntia brasivepaglaban sa kaagnasanMas mahabang buhayMga elektronikong bahagiSchneiderFujiFotekFrance/Japan/TaiwanMatatagMataas na sensitibohaydroliko MotorPutiUSAMababang ingayServo PumpEckerleAlemanyaMababang ingayTagapamahala ng ElektrisidadGefranItalyaMataas na Precise ControlTiebarGenaralTaiwanMataas na tigasselyoHALLITEUKMas mahabang buhayProporsyonal na balbula sa pagtanggiYukenHaponMataas na Precise ControlMas mahabang buhaySilindro ng LangisLianhueiTaiwanAntia brasive Pangkalahatang-ideya ng ProduktoNarito ang ilang halimbawang kaso na ginawa namin sa mga nakaraang taon.Ito ay napakaliit na bahagi lamang ng matagumpay na mga kaso na nagawa namin. Karaniwang ginagamit ang mga ito sa may-katuturang industriya o ilang OEM case na espesyal na idinisenyo namin para sa mga customer.Kung mayroong isang sample na iyong hinahanap, mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnay sa amin para sa higit pang mga detalye at presyo.Kung walang sample na hinahanap mo, mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnayan sa amin para sa OEM case. Susubukan namin ang aming makakaya upang magbigay ng praktikal na solusyon para sa iyo sa loob ng 24 oras-48 oras.https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/979371c388bad48155c0b2a4d244e21c.jpg" alt="120T na presyo ng Sealing Injection Shell0HM70"120T Vertical na bahagi ng Shell0HM120T na paggawa ng Seawid"20T na bahagi ng Metal70120T Sealing Alumina-M720T na bahagi ng Metal701"120T Sealing Injection na Alumina"120T ng Sealing Injection na Alumina-244e21c.jpg" ori-height="226">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/4da48af11529e6c933f8819570a09609.jpg" alt="120T na Vertical na Bahagi ng Shell0HM"120T na Vertical na bahagi ng Shell0HM"120T na paggawa ng Sealing Shell00M na makina-"120T na Vertical na Bahagi ng Shell0HM"120T Sealing na Bahagi ng Shell0HM"120T na Vertical na bahagi ng Shell00M"120T na Vertical na bahagi ng Shell0HM-120T Sealing na bahagi ng Shell0HM-120T na Vertical na Bahagi ng Alumina700T" width="600" ori-height="723">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/c52da57f33fb69b83510b00ae813ac3f.jpg" alt="120T Vertical na Bahagi ng Alumina 1HM70" na presyo ng paggawa ng Metal na Vertical Alumina02 "120T Vertical Shell0" 120T Vertical Shell-Alumina 2HM120T Vertical Shell-Alumina 120T na bahagi ng metal0-200T na bahagi ng Alumina 120T na bahagi ng Metal 7-M120T Vertical Shell 0200000000000000000000000-000000000000002 width="600" ori-height="721">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/27bd59656e78f87d934ea5a24842ce37.jpg" alt="120T na Vertical na Bahagi ng Shell50" 120T na presyo ng Sealing Injemic na Ceramic 7HM"120T Sealing na bahagi ng Shell0HM120T na paggawa ng Ceramic Shell50T"120T na Vertical na bahagi ng Alumina" width="600" ori-height="706">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/8b02dfcd3e1c9a874512aa88a44fbfe1.jpg" alt="120T na Vertical na Bahagi ng Shell0HM"120T na presyo ng Sealing Injection70HM"120T na Vertical na bahagi ng Shell0HM1"120T na paggawa ng Sealing Shell00T na bahagi ng metal70T"120T na Vertical na bahagi ng Alumina"120T na bahagi ng Metal70T ng paggawa ng Ceramic na Alumina-20T na bahagi ng Alumina700T" width="600" ori-height="738">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/86fad6447fc3d50368c91aed4a843fe9.jpg" alt="120T Vertical na Bahagi ng Alumina Ceramic2 HM7" alt="120T Vertical na Bahagi ng Alumina Cermic2HM7" 120T Vertical na bahagi ng Alumina CerriHM7 120T Vertical Shell-Cermic2 2 width="600" ori-height="714">    makinang pang-iniksyon ng gomaAng aming mga Kasosyohttps://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/247005c8333fd2219af04ad9ff5b52f6.jpg" alt="120T Vertical Shell Alumina 120T" na presyo ng Paggawa ng Alumina02 ng Metal na bahagi ng 120T" width="960" ori-height="720">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/248b839f462f47d1831f3e28f75acf23.jpg" alt="120T Ceraling na Bahagi ng Cermic na Cermic70" alt="120T na presyo ng Ceraling Injemic na Cermic70" na paggawa ng Metal na bahagi ng 120T Ceraling 7HM-70T na presyo ng Ceraling Injemic70T na bahagi ng Metal-70T na bahagi ng Sealing 70T na bahagi ng Metal-70T na bahagi ng Ceraling Anje-500T na bahagi ng metal-70T na bahagi ng Ceraling AHM-28f75acf23.jpg" width="960" ori-height="720"> Impormasyon ng Kumpanyahttps://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/c0ecc508bb136fb21519827ab3e21653.jpg" alt="120T Vertical na Bahagi ng Alumina ng Cerrimic" 120T Vertical Shell0 HM7 machine na ginagawa width="800" ori-height="439">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/e9442728177122d68331d354f5a8436b.jpg" alt="120T na Ceralding ng Sealing ng Shell0" 120T na presyo ng Sealing HM7"120T na Servicitoryo ng Sealing HM7" width="960" ori-height="720">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/7d496557462969c7f423ddf64f8cd8af.jpg" alt="120T Vertical Shell na Bahagi ng Cermic2" 120T Vertical Shell0 HM1 na presyo ng paggawa ng Alumina7 HM1 200T Vertical Shell0 120T Machine "1000" ori-width="960" ori-height="1280">https://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/f43e474904c7a413523790d7500a7adf.jpg" alt="120T Ceraling Sealing Cermic 7Hm machine" alt="120T Ceraling Sealing Cermic70M machine" width="640" ori-height="480">  Mga workshop PG Machine,JG Machine,CNC Milling Machine,CNC Lathe,High Precision Wire Cutting Machine,High Precision Grinding Machinehttps://imgbd.weyesimg.com/prod/moving/img/0600bf441c0b00fa29f306de6ffb944c/7b6b5df1c601d5f936ea20c8f934949e.jpg" alt="120T na presyo ng Ceraling Vertical Anje2HM7" alt="120T Ceraling na Bahagi ng Cermic70 ng paggawa ng Metal" "575" ori-width="800" ori-height="613">  FAQUpang makakuha ng mabilis na tugon, mangyaring makipag-ugnayan sa amin sa pamamagitan ng koreo nang direktaQ: Paano ako makakakuha ng quotation nang mabilisA: Mangyaring ipadala ang iyong katanungan saPagtatanong(sa)hommar.com.Ang aming Sales Consultat ay makikipag-ugnayan sa iyo sa loob ng 24 na oras sa oras ng negosyo.T: Paano ako makakakuha ng teknikal na suporta mula sa iyo kapag nagdidisenyo kami ng bagong produkto?A: Mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnayansuporta(sa)hommar.com.Magkakaroon ng eksklusibong engineer na magagamit para sa iyo.T: Paano kita makokontak kapag mayroon akong ilang mungkahi tungkol sa iyong mga produkto o serbisyo? A: Mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnayanreklamo(sa)hommar.com.Susunod ang aming Pag-alis ng Reklamo sa iyong mungkahi at susubukan namin ang aming makakaya upang masiyahan ka. 
Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Recommended

Send your inquiry

Leave A Message

We gain many good reputations and lasting trust from all customers by professional and high efficiency service and high quality standard qualified products. feel free to communicate your ideas and ask lots of questions.

Recommended

They are all manufactured according to the strictest international standards. Our products have received favor from both domestic and foreign markets.
They are now widely exporting to 200 countries.

Ipadala ang iyong pagtatanong